SRS Nutrition Epxress BV wani kamfani ne na kamfanin Europeherb Co., Ltd wanda furci zai ma'ana kuma ya haɗa da duk masu haɗin gwiwa, daga baya ana kiransa 'SRS', yana kulawa sosai kuma yana da himma don kare sirrin ku yayin da kuke amfani da gidan yanar gizon mu.
Manufar Keɓantawa ta shafi wannan rukunin yanar gizon kuma yana bayyana yadda ake kula da bayanan keɓaɓɓen ku.Don manufar wannan sirrin, bayanan sirri na nufin duk wani bayani da ya shafi mutum.Dole ne a gano wannan mutumin ko wanda za'a iya gane shi ('batun bayanai') ko dai kai tsaye ko a kaikaice daga ɗaya ko fiye da masu ganowa ko kuma daga abubuwan da suka keɓance ga mutum' wanda ke mallakar SRS:
Ana iya tattarawa da sarrafa bayanan sirri gaba ɗaya ko wani ɓangare ta hanyar atomatik (wato, bayanai a cikin hanyar lantarki ba tare da sa hannun ɗan adam ba);kuma
Ana iya tattara bayanan sirri da sarrafa su ta hanyar da ba ta atomatik ba wacce ta zama wani ɓangare na, ko kuma aka yi niyya don samar da wani ɓangare na, 'tsarin shigar da bayanai' (wato, bayanan hannu a tsarin shigar da bayanai).
Wannan Manufofin ta shafi duk ma'aikata, dillalai, abokan ciniki, 'yan kwangila, masu riƙewa, abokan tarayya, masu haɗin gwiwa, masu ba da sabis da sauran masu yuwuwa/mutane masu yiwuwa waɗanda suka faɗi ƙarƙashin nau'ikan da aka ambata a sama ko haɗi tare da SRS don dalilai daban-daban.
Tattara bayanan sirri da tsari
Za mu iya tattara keɓaɓɓen bayanan ku kamar sunan ku, adireshinku, id ɗin imel, ci gaba da sauran cikakkun bayanai kamar yadda aka tsara a tashar tasharmu don dalilai na kasuwanci daban-daban da (Ma'aikata, Talla da Tallace-tallace, sabis na ɓangare na uku da duk wani sabis na ƙungiyar. yana aiki bisa hukuma) wanda zai iya zama dole don taimaka mana samar da ingantattun ayyuka kuma muna kiyaye mafi girman matakin sirrin wannan bayanin.
Idan kuna bincika gidan yanar gizon SRS, ƙungiyar Livechat da aka zaɓa na iya tuntuɓar ku ta hanyar chatbot ɗinmu don tallafawa da haɓaka ƙwarewar kewaya gidan yanar gizon ku.
Hakanan SRS na iya tattarawa, waƙa da saka idanu wasu bayanai ta hanyar kukis ko wasu fasahohi (Misali: tashoshin yanar gizo) lokacin da mai amfani ya ziyarci gidan yanar gizon mu.Da fatan za a danna nan ko koma zuwa sashin da ke ƙasa don ƙarin cikakkun bayanai kan manufofin kuki.
Bayanin Keɓaɓɓen Mahimmanci
Dangane da sakin layi na gaba, muna neman ka da ka aiko mana, kuma ba za ka bayyana, kowane mahimman bayanan sirri (misali, lambobin tsaro na jama'a, bayanan da suka shafi asalin kabila ko kabila, ra'ayin siyasa, addini ko wasu akida, lafiya, nazarin halittu ko Halayen kwayoyin halitta, asalin aikata laifuka ko zama memba na ƙungiyar kasuwanci) akan ko ta hanyar rukunin yanar gizon ko in ba haka ba a gare mu sai dai dangane da aikace-aikacen da muke samarwa da gudanarwa ga ɓangarorin uku waɗanda ke buƙatar irin wannan bayanin a sarari.
Idan ka aika ko bayyana mana kowane mahimman bayanan sirri lokacin da ka ƙaddamar da abun ciki da mai amfani ya haifar zuwa rukunin yanar gizon mu dangane da amfani da waɗannan aikace-aikacen, kun yarda da sarrafa mu da amfani da irin waɗannan bayanan sirri masu mahimmanci kamar yadda ya cancanta don gudanar da irin waɗannan aikace-aikacen daidai da wannan Siyasa.Idan ba ku yarda da sarrafa mu da amfani da irin waɗannan bayanan sirri masu mahimmanci ba, dole ne ku ƙaddamar da irin waɗannan abubuwan da aka samar da mai amfani zuwa rukunin yanar gizon mu.
Biyan kuɗi
Gidan yanar gizon mu na iya ba da sabis na biyan kuɗi daban-daban ga masu amfani da rajista.Irin waɗannan ayyukan suna cika ta amfani da bayanan da aka bayar kamar sunanka, adireshin imel ko lambar wayar hannu.
Akwai yuwuwar samun yanayin da za ku fi son yin rajista a gidan yanar gizon mu don zazzage takardu kamar farar takarda ko karɓar sadarwa mai ci gaba daga SRS.
A irin waɗannan lokuta, SRS na iya tuntuɓar ku don gayyatar ku zuwa abubuwan da suka faru na musamman da kuma ba ku bayani game da ayyukanmu.Za mu iya tuntuɓar ku ta tashoshi da yawa, kamar kira kai tsaye, aika imel, kafofin watsa labarun don suna suna kaɗan.
SRS na iya tattara bayanan da za a iya gane ku da kanku da aka ƙaddamar a cikin fom ɗin yanar gizo don dalilai na daukar ma'aikata.SRS na iya tuntuɓar ku dangane da bayanan da kuka bayar akan bayanan jama'a, littattafan waya ko wasu kundayen adireshi na jama'a, biyan kuɗin biyan kuɗi, kundayen adireshi na kamfanoni, da gidajen yanar gizo.
Domin sabunta kowane bayanan rajista da kuka ƙaddamar a baya, dole ne ku sake shiga kuma ku sake shigar da bayanan da aka sabunta.Ko da fatan za a rubuta zuwa gainfo@srs-nutritionexpress.com.
Muna mutunta sirrin ku da haƙƙoƙin ku kamar yadda ƙa'idodin suka bayar kuma, a yayin taron, da kuka zaɓi kar ku karɓi masu saƙon Talla / Talla ko ci gaba da sarrafa bayanan ku da aka tattara, kuna iya sanar da ku zuwa id ɗin wasiku da aka bayar a ƙasa kuma za mu ɗauki duk matakan cire bayanan sirri na ku kamar id na imel, adireshin daga ma'ajin mu.Masu amfani suna da ikon ficewa daga karɓar biyan kuɗi a kowane lokaci.
Za a aiwatar da haƙƙin jigon bayanai masu zuwa:
● Haƙƙin samun sanarwa game da tarin da kuma amfani da bayanansu na sirri
Haƙƙin samun damar bayanan sirri da ƙarin bayani
● Haƙƙin gyara bayanan sirri mara inganci, ko kammala idan basu cika ba
Haƙƙin gogewa (a manta da shi) a wasu yanayi
Haƙƙin hana sarrafawa a wasu yanayi
● Haƙƙin ɗaukar bayanai, wanda ke ba da damar bayanan bayanan su samu da sake amfani da bayanansu na sirri don dalilai na kansu a cikin ayyuka daban-daban.
● Haƙƙin ƙi yin aiki a wasu yanayi
● Hakkoki dangane da yanke shawara ta atomatik da bayanin martaba
● Haƙƙin janye izini a kowane lokaci (inda ya dace)
● Haƙƙin yin ƙara ga Kwamishinan Watsa Labarai
Muna Amfani da Bayanan da Ka Yi Rijista
● Don dalilai na bincike da bincike waɗanda ke taimaka mana mu fahimci mutumin da ke ziyartar gidajen yanar gizon mu kuma mafi kyawun kayan aiki don hidimar abokan cinikinmu.
● Don fahimtar wane ɓangaren gidan yanar gizon mu ya ziyarta da sau nawa
● Don gane ku da zarar kun yi rajista a gidan yanar gizon mu
● Don tuntuɓar da amsa tambayoyinku
● Don samar da ingantacciyar amfani, magance matsala da kuma kula da rukunin yanar gizo
Tasirin Rashin Samar da Bayanan Keɓaɓɓen
Idan ba kwa son samar da keɓaɓɓen bayanan ku waɗanda ke da mahimmanci don aiwatar da buƙatun sabis, to ƙila ba za mu iya cika buƙatun sabis ɗin da suka dace da hanyoyin haɗin gwiwa ba.
Riƙe bayanai
Ba za a adana bayanan sirri fiye da lokacin da ake buƙata don cika manufar da aka tsara a cikin wannan manufar keɓantawa ba.A wasu yanayi na musamman kamar buƙatun doka ko halaltattun dalilai na kasuwanci, za a adana bayanan sirri kamar yadda ake buƙata.
Shafukan Yanar Gizo/Shafukan Sadarwa Na Zamantakewa
Bayani Daga Shafukan Sadarwar Sadarwa
Gidan yanar gizon mu ya haɗa da musaya waɗanda ke ba ku damar haɗi tare da shafukan sadarwar zamantakewa (kowace "SNS").Idan kun haɗa zuwa SNS ta cikin rukunin yanar gizon mu, kuna ba da izini ga SRS don samun dama, amfani da adana bayanan da kuka yarda da SNS na iya ba mu dangane da saitunanku akan wannan SNS.
Za mu shiga, amfani da adana wannan bayanin daidai da wannan Manufar.Kuna iya soke damar mu ga bayanan da kuka bayar ta wannan hanyar a kowane lokaci ta hanyar gyara saitunan da suka dace daga cikin saitunan asusunku akan SNS masu dacewa.
Kuna iya so ku shiga cikin al'amura daban-daban waɗanda SRS ke gudanarwa a dandalin sada zumunta.Babban manufar waɗannan masaukin shine don sauƙaƙe da ba da damar mahalarta su raba abubuwan ciki.
Tun da SRS ba ta da kowane iko na bayanan da aka tattara akan sabar kafofin watsa labarun ko gidajen yanar gizo na ɓangare na uku, SRS ba ta da alhakin tsaron abubuwan da kuka sanya a cikin waɗannan kafofin watsa labarai.Ba za a iya sanya SRS alhakin kowane laifi ko abubuwan da suka shafi irin waɗannan lokuta ba.
Manufarmu akan Yara
SRS ta fahimci mahimmancin kare sirrin yara.Ba a tsara gidajen yanar gizon mu da gangan don tattara bayanan sirri na yara ba.
Koyaya, a yayin da SRS ta kasance sane da tarin bayanan sirri na yara ba tare da isasshen izini daga iyaye/masu kula ba, SRS za ta ɗauki matakan da suka dace don share/ share bayanan.
Tushen Shari'a na Gudanarwa
Lokacin da muka aiwatar da bayanan sirrinku, muna yin haka tare da izininku da/ko kamar yadda ya cancanta don samar da gidan yanar gizon da kuke amfani da shi, gudanar da kasuwancinmu, saduwa da haƙƙin kwangila da na shari'a, kare amincin tsarinmu da abokan cinikinmu, ko cika wasu haƙƙin mallaka. bukatun SRS kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Manufar keɓantawa.
Wannan ya shafi kowane hali inda muka ba ku ayyuka kamar:
● Rijistar mai amfani (idan ba ku samar ba ba za mu iya ba da wannan sabis ɗin ba)
● Don ganowa da zarar kayi rajista akan gidan yanar gizon mu
● Don manufar daukar ma'aikata / wasu tambayoyin da suka danganci aikace-aikacen aiki
● Domin tuntuɓar ku da amsa tambayoyinku
● Don samar da ingantaccen amfani, gyara matsala da kiyayewa
Canja wurin bayanai da Bayyana bayanan sirri
Gabaɗaya, Europeherb Co., Ltd da rassansa' (ciki har da SRS) shine mai sarrafa bayanai da ke sarrafa bayanan Keɓaɓɓen ku.
Ana aiwatar da waɗannan abubuwan ne kawai lokacin da mai sarrafa bayanai ke sarrafa keɓaɓɓen bayanin ku a cikin EEA (Yankin Tattalin Arziƙin Turai):
● Za mu iya canja wurin bayanan Keɓaɓɓu zuwa ƙasashen da ke wajen EEA zuwa ɓangarorin uku, gami da ƙasashen da ke da ma'aunin kariyar bayanai daban-daban ga waɗanda ke aiki a cikin EEA.Masu ba da sabis ɗinmu suna aiwatar da bayanan Keɓaɓɓen ku a cikin ƙasashen da Hukumar Turai ta ga sun isa.Mun dogara da shawarar Hukumar Tarayyar Turai ko daidaitattun maganganun kwangila don kare bayanan keɓaɓɓen ku.
Don sauƙaƙe canja wurin bayanan sirri na halal zuwa kamfanoni masu alaƙa da masu ba da sabis na SRS, SRS tana amfani da daidaitattun kalmomin kwangila waɗanda ke wurin don kare Keɓaɓɓen Bayananku.
SRS na iya bayyana keɓaɓɓen bayanan ku tare da:
● SRS ko duk wani alaƙa
● Abokan kasuwanci / haɗin gwiwa
● Dillalai masu izini / Masu ba da kayayyaki / Wakilan ɓangare na uku
● 'Yan kwangila
SRS baya raba ko siyar da keɓaɓɓen bayanan ku tare da wasu kamfanoni don tallace-tallace, ba tare da neman izinin ku ba, saboda kowane dalili da ya wuce manufar da aka tattara ta.
Lokacin da ake buƙata, SRS na iya bayyana bayanan sirri ga ƙungiyoyin doka da na doka, don bin matakan doka da buƙatun gwamnati da hukumomin jama'a (ciki har da biyan tsaron ƙasa ko buƙatun tilasta bin doka), don aiwatar da manufofin Sirrin mu, da bin tsarin shari'a. oda don yarda.
Manufar Kuki
Mu a SRS mun fahimci muhimmancin sirrin ku a gare ku.Mun himmatu don kare duk wani bayanan da za a iya gane su da aka raba tare da mu kuma mun tsara hanyoyin inganta yadda ake tattara, adana da amfani da wannan bayanan.Wannan manufar kuki ta yi cikakken bayanin yadda ake tattara kukis, inda ake adana su da dalilin sarrafa su, lokacin da kuka ziyarci gidan yanar gizon mu ko amfani da aikace-aikacen mu.Ya kamata a lura da cewa ya kamata a fahimci wannan manufar kuki tare da Manufar Sirrin mu.
Menene Kukis da Sauran Fasahar Bibiya?
Kuki na HTTP (wanda kuma ake kira kuki na yanar gizo, kuki na Intanet, kuki mai bincike, ko kuki kawai) ƙaramin yanki ne na bayanan da aka aika daga gidan yanar gizo kuma aka adana a kan kwamfutar mai amfani ta hanyar burauzar yanar gizon mai amfani yayin da mai amfani ke lilo.Sauran fasahohin bin diddigin sun haɗa da tashoshi na gidan yanar gizo, bayyanannun gifs, da sauransu waɗanda ke aiki cikin irin wannan salon zuwa tasiri iri ɗaya.Waɗannan kukis da fasahar bin diddigin suna ba gidan yanar gizon mu damar gane ku kuma ya ba ku ƙwarewar gidan yanar gizo ta keɓaɓɓu dangane da abubuwan da kuka zaɓa daga ayyukanku na baya akan gidan yanar gizon mu ko aikace-aikacen hannu.
Menene Waɗannan Kukis da Fasahar Bibiya Ake Amfani da su?
SRS tana amfani da Kukis don inganta ƙwarewar ku akan gidan yanar gizon mu, ta hanyar bin diddigin ayyukanku akan rukunin yanar gizon don gano abubuwan da kuke so da abubuwan da kuke so.Hakanan ana amfani da kukis ɗin don gudanar da gidan yanar gizo na gabaɗaya da kuma nazarin yawan amfani da ƙididdiga da tsarin zaɓi akan gidan yanar gizon mu da aikace-aikacenmu.SRS ya kuma yi haɗin gwiwa tare da masu ba da sabis na ɓangare na uku, waɗanda ke amfani da "kukis 3P" don haɓaka ƙwarewar ku akan gidan yanar gizon mu.Waɗannan masu ba da sabis kuma suna taimaka mana bincika tsarin amfani da bincike akan gidan yanar gizon mu don ƙara daidaita gidan yanar gizon mu zuwa buƙatun mai amfani.
Manufar Fasaha
Waɗannan kukis ɗin sun ƙunshi kukis ɗin zaman, wato kukis waɗanda aka adana na ɗan lokaci yayin zaman ku kuma ana share su ta atomatik lokacin da mai lilo ya rufe.Waɗannan kukis ɗin suna taimaka wa gidan yanar gizon mu da tuno duk wani aikin da kuka yi a baya a cikin zaman bincike na yanzu da kiyaye gidan yanar gizon mu.
Binciken Amfani da Amfani da Yanar Gizo
Idan ba kwa son samar da keɓaɓɓen bayanan ku waɗanda ke da mahimmanci don aiwatar da buƙatun sabis, to ƙila ba za mu iya cika buƙatun sabis ɗin da suka dace da hanyoyin haɗin gwiwa ba.
Keɓance Yanar Gizo
Waɗannan sun haɗa da kukis na ɓangare na uku waɗanda aka sanya akan gidan yanar gizon mu.Babban manufarsu ita ce tattara bayanai game da ayyukanku na baya, abubuwan da kuke so da abubuwan da kuke so don keɓance abin da kuke gani akan gidan yanar gizon mu a ziyararku ta gaba.An sanya hannu kan yarjejeniyar sarrafa bayanai tare da kowane ɓangare na uku, don kare wannan bayanin kuki da hana yin amfani da shi.Kukis na ɓangare na uku waɗanda aka sanya akan gidan yanar gizon mu don keɓancewa sun haɗa da na Evergage, abokan hulɗar kafofin watsa labarun, da sauransu.
Ta yaya Zan iya Janye Izinin Kuki Na?
Ana iya sauke kukis daga na'urarka ta canza saitunan burauzan ku.Akwai zaɓuɓɓuka don toshe ko ba da izini takamaiman Kukis ko sanar da ku lokacin da ake sanya kuki akan na'urar ku.Hakanan kuna da zaɓi, ƙarƙashin saitunan burauzar ku, don share kukis ɗin da aka sanya a cikin na'urarku a kowane lokaci.Za a bin diddigin bayanan kuki don keɓancewa ne kawai idan kun yarda da bayanin kula da neman izinin ku ga manufofin kuki ɗin mu.
Wannan rukunin yanar gizon yana iya ƙunsar hanyoyin haɗi zuwa wasu shafuka.SRS ba ta da alhakin ayyukan sirri ko abubuwan da ke cikin irin waɗannan gidajen yanar gizo.
Tsaron Bayanai
SRS tana ɗaukar hanyoyin tsaro masu ma'ana da dacewa da ayyuka gami da gudanarwa, na zahiri, sarrafa fasaha don kare bayanan sirri daga asara, rashin amfani, canji ko lalacewa.
Yadda Ake Tuntube Mu
Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan manufar keɓantawa ko abubuwan da ke cikin wannan rukunin yanar gizon, zaku iya tuntuɓar Jami'in Kariyar Bayananmu a:
Name: Suki Zan
Imel:info@srs-nutritionexpress.com